

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA**

Simu: +255262963470
Barua Pepe: ps@mit.go.tz
Barua Pepe: gcu@mit.go.tz
Tovuti: www.viwanda.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba,
Mtaa wa Viwanda,
S.L.P 2996,
40478, Dodoma.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA TBS

30/12/2024, DODOMA.

Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Dkt. Selemani Saidi Jafo (Mb.) kwa mujibu wa Sheria Na. 3 ya Marekebisho ya Sheria mbalimbali ya Mwaka 2020, ameteua Wajumbe wawili (2) wa Bodi ya Wakurugenzi wa Shirika la Viwango Tanzania (TBS). Wajumbe walioteuliwa na Mhe. Dkt. Jafo ni kama ifuatavyo:

- i) Dkt. Ombeni William Msuya, Mhadhiri Mwandamizi kutoka, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM), Dodoma;
- ii) Bi. Zaytuni Kikula, Mkurugenzi wa Idara ya Utafiti kutoka Tume ya Ushindani (FCC), Dodoma;

Wajumbe hao wameteuliwa kwa kipindi cha miaka mitatu kuanzia tarehe 30 Disemba, 2024

Imetolewa na:

Lucian Sama
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Viwanda na Biashara